Lágmarkið er 5 í hóptíma (ekki morgun tíma), tíminn fellur niður 2 klst fyrir tímann.
Mánudagur | Þriðjudagur | Miðvikudagur | Fimmtudagur | Föstudagur | Laugardagur | Sunnudagur |
06:00-07:00
14 laus
CrossFit WOD Pálmi CrossFit Gígur
12:00-12:45
21 laus
Cardio Fit Ásbjörg Morthens CF Hraun
12:00-13:00
16 laus
CrossFit WOD Pálmi CrossFit Gígur
16:30-17:30
12 laus
CrossFit WOD Brynjar H. CrossFit Gígur
17:30-18:30
10 laus
.Biggest Winner Þjálfari Reebok Fitness Biggest Winners
17:30-18:30
13 laus
CrossFit WOD Brynjar H. CrossFit Gígur
17:30-18:30
11 laus
BJJ - Gi Snorri Momentum
17:30-18:30
13 laus
Body Pump Telma Train |
06:00-07:00
12 laus
CrossFit WOD Davíð Örn CrossFit Gígur
12:00-13:00
16 laus
CrossFit WOD Siggi Samik CrossFit Gígur
16:30-17:30
12 laus
CrossFit WOD Elsa Mjöll CrossFit Gígur
16:45-17:30
15 laus
BJJ - Krakkar 5 til 8 Sveinn Momentum
17:30-18:30
10 laus
.Biggest Winner Þjálfari Reebok Fitness Biggest Winners
17:30-18:30
12 laus
CrossFit WOD Elsa Mjöll CrossFit Gígur
17:30-18:30
13 laus
BJJ - No GI Kjartan Momentum
17:30-18:20
20 laus
Fitness Dans Ragga Train
18:30-19:30
22 laus
Nowy 💚 Body Pump - Po polsku Dorota Train |
06:00-07:00
15 laus
CrossFit WOD Pálmi CrossFit Gígur
12:00-12:45
20 laus
Cardio Fit Ásbjörg Morthens CF Hraun
12:00-13:00
17 laus
CrossFit WOD Siggi Samik CrossFit Gígur
16:30-17:30
19 laus
CrossFit WOD Snædís CrossFit Gígur
17:30-18:30
11 laus
.Biggest Winner Þjálfari Reebok Fitness Biggest Winners
17:30-18:30
19 laus
CrossFit WOD Snædís CrossFit Gígur
17:30-18:30
15 laus
BJJ - Gi James Davis Momentum
17:30-18:30
6 laus
Body Pump Ágústa,Íris,Bogga,Jukka&JónEgill Train |
11:15-12:05
21 laus
Fitness Dans Ragga Train
17:30-18:30
10 laus
.Biggest Winner Þjálfari Reebok Fitness Biggest Winners
17:30-18:30
15 laus
BJJ - No GI Sveinn Momentum |
06:00-07:00
18 laus
CrossFit WOD Pálmi CrossFit Gígur
12:00-12:45
15 laus
Cardio Fit Ásbjörg Morthens CF Hraun
12:00-13:00
22 laus
Bekkur og bís Siggi Samik Shock-Box
16:30-17:30
19 laus
CrossFit WOD Finnbogi CrossFit Gígur
17:30-18:30
13 laus
.Biggest Winner Þjálfari Reebok Fitness Biggest Winners
17:30-18:30
15 laus
BJJ - Gi James Davis Momentum |
10:00-11:00
19 laus
CrossFit WOD Davíð Örn CrossFit Gígur
10:00-10:45
27 laus
NÝTT 💚 Hot Spin Telma Spin
10:00-11:00
18 laus
Body Combat Íris og Ágústa Train
12:00-13:00
11 laus
.Biggest Winner Þjálfari Reebok Fitness Biggest Winners
12:00-15:00
20 laus
BJJ - Open Mat James Davis Momentum |
11:00-12:00
26 laus
Nowy 💚 Body Pump - Po polsku Árni Collett Train |